Tin tức

Lễ Bế mạc Hội thao Sinh viên Trường Đại học Lạc Hồng năm 2024

Chụp hình lưu niệm

Sáng ngày 18/5/2024, BCH Đoàn - Hội Sinh viên Trường Đại học Lạc Hồng đã tổ chức Lễ Bế mạc Hội Thao Sinh Viên LHU 2024 tại Trung tâm Giáo dục thể chất Trường Đại học Lạc Hồng, sau hơn một tháng tranh tài đầy kịch tính và nhiệt huyết. Các vận động viên đã cống hiến hết mình, mang đến những màn trình diễn ấn tượng và tinh thần thể thao cao thượng.

TS. Lâm Thành Hiển - Hiệu trưởng nhà trường phát biểu

Trong không khí tưng bừng, háo hứng Lễ Bế mạc bao gồm trao giải cho các môn thi đấu: 

1. BÓNG ĐÁ

* Bóng đá Nam:

- Giải nhất: Khoa Cơ điện – Điện tử 2

- Giải nhì: Công nghệ Thông tin

- Giải ba: Khoa Cơ điện – Điện tử 1

* Bóng đá nữ:

- Giải nhất: Khoa Quản trị - Kinh tế Quốc tế

- Giải nhì: Khoa Đông Phương

- Giải ba: Khoa Dược

Cúp, huy chương, kỉ niệm chương Hội thao LHU cho các vận động viên

2. BÓNG CHUYỀN

* Bóng chuyền nam:

- Giải nhất: Khoa Cơ điện – Điện tử 1

- Giải nhì: Khoa Công nghệ Thông tin

- Giải ba: Khoa Kỹ thuật Công trình

*  Bóng chuyền nữ:

- Giải nhất: Khoa Dược

- Giải nhì: Khoa Quản trị - Kinh tế Quốc tế

- Giải ba: Khoa Tài chính Kế toán

3. KÉO CO

* Kéo co nam:

- Giải nhất: Khoa Tài chính Kế toán

- Giải nhì: Khoa Cơ điện – Điện tử

- Giải ba: Khoa Công nghệ Thông tin

* Kéo co nữ:

- Giải nhất: Khoa Tài chính Kế toán

- Giải nhì: Khoa Khoa học và Công nghệ thực phẩm

- Giải ba: Khoa Đông phương 2

* Kéo co nam nữ:

- Giải nhất: Khoa Tài chính Kế toán

- Giải nhì: Khoa Khoa học và Công nghệ thực phẩm

- Giải ba: Khoa Đông phương

Các vận động viên lên bục nhận giải các nhân

4. CẦU LÔNG

* Cầu lông đơn nam:

- Giải nhất: Trịnh Xuân Giang – Lớp 21XD111 – Khoa Kỹ Thuật Công trình

- Giải nhì: Lưu Bá Sang– Lớp 20OT112 – Khoa Cơ điện Điện tử

- Giải ba: Phan Công Kiên – Lớp 20DX111 – Khoa Kỹ thuật Công trình

* Cầu lông đơn nữ:

- Giải nhất: Võ Thị Tuyết Hồng – Lớp 21QT111 - Khoa Quản trị - Kinh tế Quốc tế

- Giải nhì: Hà Thị Thuận – Lớp 21QT111 - Khoa Quản trị - Kinh tế Quốc tế

- Giải ba: Nguyễn Hoài Thu – Lớp 20DS111 - Khoa Dược

* Cầu lông đôi nam:

- Giải nhất:

Trịnh Xuân Giang – 20XD111 – Khoa Kỹ thuật Công trình
Phan Công Kiên – 20XD111 – Khoa Kỹ thuật Công trình

- Giải nhì:

Vũ Bình Minh – 21DS111 – Khoa Dược
Trần Anh Toàn – 21DS111 – Khoa Dược

- Giải ba:

Mã Bảo Ngọc – 21TD111 – Khoa Cơ điện Điện tử
Cao Trần Đức Huy – 21TD111 – Khoa Cơ điện Điện tử

* Cầu lông đôi nữ:

- Giải nhất:

Đỗ Thị Tuyết Hồng – 21QT113 – Khoa Quản trị - Kinh tế Quốc tế
Hồ Thị Thuận – 21QT111 - Khoa Quản trị - Kinh tế Quốc tế

- Giải nhì:

Chu Thùy Phương Ngọc – 21DS111 – Khoa Dược
Nguyễn Vũ Thái Uyên – 21DS112 – Khoa Dược

- Giải ba:

Huỳnh Thị Minh Thư – 22AV112 – Khoa Ngôn ngữ Anh
Nguyễn Huỳnh Ngọc My – 22AV112 – Khoa Ngôn ngữ Anh

* Cầu lông đôi nam nữ:

- Giải nhất:

Cao Trần Đức Huy – 22TD111 – Khoa Cơ điện Điện tử
Huỳnh Thị Minh Thư – 22AV112 – Khoa Ngôn ngữ Anh

- Giải nhì:

Phan Công Kiên – 20XD111 – Khoa Kỹ thuật Công trình
Phạm Thị Mai Hương – 20XD111 – Khoa Đông phương học

- Giải ba:

Trịnh Xuân Giang – 20XD111 – Khoa Kỹ thuật Công trình

Đặng Thị Bích Ngọc – 22LG111 – Khoa Tài chính Kế toán

Các vận động viên nhận giải tập thể

5. CỜ VUA

* Cờ vua nam:

- Giải nhất: Phan Thanh Trúc – Lớp 20DN111 – Khoa Đông phương

- Giải nhì: Nguyễn Thế Phong – Lớp 23CP911 – Khoa Dược

- Giải ba: Nguyễn Tiến Phong – Lớp 22XD111 – Khoa Kỹ thuật Công trình

* Cờ vua nữ:

- Giải nhất: Nguyễn Thị Na – Lớp 22DS112 – Khoa Dược

- Giải nhì: Phạm Thị Thảo – 23DS113 – Khoa Dược

- Giải ba: Nguyễn Kim Nguyên – Lớp 20AV112 – Khoa Ngôn ngữ Anh

6. CỜ TƯỚNG

* Cờ tướng nam:

- Giải nhất: Nguyễn Trọng Đạt – Lớp 23DS512 – Khoa Dược

- Giải nhì: Trần Nguyễn Anh Minh – Lớp 23TP111 – Khoa Khoa học và Công nghệ Thực phẩm

- Giải ba: Nguyễn Quốc Cường – Lớp 20DS112 – Khoa Dược

* Cờ tướng nữ:

- Giải nhất: Nguyễn Thị Kim Anh – Lớp 20DN114 – Khoa Đông phương

- Giải nhì: Ngô Thị Hiền – Lớp 20DN111 – Khoa Đông phương

- Giải ba: Lương Thị Thanh Trúc – Lớp 23XD111 – Khoa Kỹ thuật Công Trình

7. CỜ CARO

* Cờ Caro nam:

- Giải nhất: Nguyễn Tấn Tài – Lớp 21DS112 – Khoa Dược

- Giải nhì: Lương Văn Thanh – Lớp 22CT114 – Khoa Công nghệ Thông tin

- Giải ba: Nguyễn Thành Công – Lớp 23TP111 – Khoa Khoa học và Công nghệ Thực phẩm

* Cờ Caro nữ:

- Giải nhất: Nguyễn Khánh Đoan – Lớp 22AV112 – Khoa Ngôn ngữ Anh

- Giải nhì: Nguyễn Thị Na – Lớp 22DS112 – Khoa Dược

- Giải ba: Huỳnh Vũ Ngọc Trâm – Lớp 23TP111 – Khoa Khoa học và Công nghệ Thực phẩm

Vỡ òa cảm xúc cùng nhà vô địch Hội thao LHU năm 2024

Link: https://photos.app.goo.gl/kf6d3R6XDUFKk4y3A

https://photos.app.goo.gl/u3Dudth8t1p1JaxTA

https://drive.google.com/drive/folders/1v-A8H5uHK_CaCF4bqQ7kuSmvRPNVbenq?usp=sharing

ĐOÀN TN - HỘI SV

Bế mạc hội thao năm 20224


      • Địa chỉ: Số 10, Huỳnh Văn Nghệ, P. Bửu Long, Tp. Biên Hòa - Tỉnh Đồng Nai
      • Điện thoại: 0251 3952 778
      • Email: lachong@lhu.edu.vn
      • © 2023 Đại học Lạc Hồng
        9,982,402       2/816